Unanswered forum topics

Topic Viewssort descending Forum
Normal topic รบกวนดำเนินการให้ทีนะคะ
by Anonymous (not verified) on Wed, 05/24/2017 - 09:05
432 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic ร.พ.เทศบาลนครอุดรธานั
by Anonymous (not verified) on Thu, 03/16/2017 - 17:09
330 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic แจ้งพบเห็น สายไฟฟ้าขาดชำรุดห้อยลงพื้นทำให้เกิดอุบัติเหตุ
by Anonymous (not verified) on Thu, 02/23/2017 - 18:36
242 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic ร้องเรียนเงินผู้สูงอายุ
by Anonymous (not verified) on Thu, 02/02/2017 - 22:09
442 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic เผาอ้อยหรืออะไรไม่รู้
by Anonymous (not verified) on Tue, 01/24/2017 - 23:10
348 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic ขยะล้น
by Anonymous (not verified) on Wed, 11/16/2016 - 13:03
534 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic สถานที่ขายของไม่มีระเบียบ
by Anonymous (not verified) on Fri, 11/04/2016 - 18:20
384 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic อยากทราบข้อมูลจำนวนชุมชนต่างๆ พร้อมทั้งชื่อชุมชน ในเขตเทศบาลอุดรธานี เพื่อประกอบการเขียนวิจัย ครับ
by Anonymous (not verified) on Thu, 10/13/2016 - 14:20
348 เรื่องทั่วไป / กระดานข้อคิดเห็น
Normal topic หัวข้อ ร้องเรียน ปัญหาแนวสายโทรศัพ์/อินเตอร์เน็ต กีดขว้าง
by Anonymous (not verified) on Sat, 09/10/2016 - 16:59
310 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic ถนน อดุลยเดช
by Anonymous (not verified) on Mon, 08/01/2016 - 16:53
534 เรื่องทั่วไป / กระดานข้อคิดเห็น
Normal topic การเก็บขยะของรถเก็บขยะเทศบาลนครอุดรธานี ในซอยกำนัน
by Anonymous (not verified) on Wed, 07/20/2016 - 20:03
581 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic เรื่องเผาขยะในชุมชน
by Anonymous (not verified) on Mon, 07/18/2016 - 11:56
586 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic ตัดต้นมะขามใหญ่หนเาบ้าน
by Anonymous (not verified) on Thu, 06/02/2016 - 13:55
499 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic ขยะส่งกลิ่นเหม็น
by Anonymous (not verified) on Sun, 05/15/2016 - 10:22
466 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic เกี่ยวกับการถ่ายบัตรประชาชน
by Anonymous (not verified) on Tue, 05/10/2016 - 12:37
406 เรื่องทั่วไป / กระดานข้อคิดเห็น
Normal topic ถนน แจ่มนุสรณ์
by Anonymous (not verified) on Mon, 03/07/2016 - 22:32
426 เรื่องทั่วไป / กระดานข้อคิดเห็น
Normal topic ฉีดล้างท่อระบายน้ำ
by Anonymous (not verified) on Tue, 02/23/2016 - 09:26
564 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic หมู่ 1 ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี ซอย.สถานนีรถไฟ ชุมชนหนองขอนกว้าง 1
by Anonymous (not verified) on Fri, 02/19/2016 - 10:26
682 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic หมู่ 1 ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี ซอย.สถานนีรถไฟ ชุมชนหนองขอนกว้าง 1
by Anonymous (not verified) on Fri, 02/19/2016 - 10:02
471 รับเรื่องราวร้องทุกข์
Normal topic ปัญหาที่จอดรถยนต์
by Anonymous (not verified) on Wed, 02/17/2016 - 15:50
508 รับเรื่องราวร้องทุกข์

Pages